ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ gps four axis aerial drone ] การจับคู่ 40 ผลิตภัณฑ์.
5.8G 4k รีโมทคอนโทรล Flying Drone, กล้อง 5MP 515g Tracker Rc Quadcopter
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
35Mins ความสูง 74 มม. อัลตร้าเคลียร์ 4k Dual Camera Drone WIFI FPV Toy
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
3840 × 2160 ROHS Wifi วิดีโอโดรน 60Mbps โดรนควบคุมระยะไกลพร้อมกล้อง
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| บิตวิดีโอสูงสุด: | 60Mbps |
| ความเร็วสูงสุดในการขึ้น: | 5 เมตร/วินาที (โหมดกีฬา) 2 เมตร/วินาที (โหมดปกติ) 2 เมตร/วินาที (โหมดสงบ) |
CFLYAI 4k Surround Quad Camera Drone Mini Rc พร้อม Camara ไม่มีอุปสรรค
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| เวลาบินสูงสุด: | 35 นาที |
| ความสูงของเที่ยวบินสูงสุด: | 120m, สูงสุด 500m (ต้องเปลี่ยนการตั้งค่าในแอพ) |
4K HD MSDS 60Mbps กล้องถ่ายภาพทางอากาศ Quadcopter CFLY DF808 Radio Control
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ขนาด: | แฉ:182 X 255 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) พับ: 170 X 108 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
FCC Fpv 3 แกนกล้อง Gimbal Drone 280mm ฐานล้อกล้องคู่
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการที่จำเป็น: | Andrio 6.0 ขึ้นไป,IOS 9.0 ขึ้นไป |
| ฐานล้อ: | 280mm |
อุตสาหกรรม GPS Quad Camera Drone Optical Flow ตำแหน่ง 3100mAh
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| ความจุ: | 3100 mAh |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
FCC Aerophotography Flying FPV Drone WIFI การส่งผ่านแบบเรียลไทม์
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
ออปติคัลโฟลว์ Fpv Plane Drone, 5000m CMOS Rc Plane Drone Wifi Camera
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| เวลาบินสูงสุด: | 35 นาที |
| ความสูงของเที่ยวบินสูงสุด: | 120m, สูงสุด 500m (ต้องเปลี่ยนการตั้งค่าในแอพ) |
120m Flight 170mm ความยาว Quad Camera Drone Ambarella Sensor พร้อมกล้อง 3 Aixs
| ขนาด: | พับ:170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| เวลาบินสูงสุด: | 35 นาที |
| ความสูงของเที่ยวบินสูงสุด: | 120m, สูงสุด 500m (ต้องเปลี่ยนการตั้งค่าในแอป) |

