ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ remote control unmanned camera drone ] การจับคู่ 4 ผลิตภัณฑ์.
35W Unmanned Camera Drone รีโมทคอนโทรล Hd 6k 9.69Wh Dual Camera Drones
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน: | 0 °C ~ 40 °C |
| น้ำหนักสุทธิของแบตเตอรี่: | 196 ก |
500m CFLY DF808 กล้องไร้คนขับ Drone 4k UN38.3 รีโมทคอนโทรลกล้อง Drone
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ความสูงของเที่ยวบินสูงสุด: | 120m, สูงสุด 500m (ต้องเปลี่ยนการตั้งค่าในแอป) |
Waypoint 35 นาทีกล้องไร้คนขับ Drone Rc Follow Me Calm Mode
| สี: | ขาวดำ |
|---|---|
| วัสดุ: | PP |
| สไตล์การควบคุมวิทยุ: | RC |
Micro Mini 90mins โดรนไร้คนขับ FPV ด้วยระยะทาง 1,000 เมตร
| อำนาจ: | มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 175 มม |
| น้ำหนัก (รวมแบตเตอรี่และใบพัด): | ≤250ก |
1

