ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ altitude hold cfly drone ] การจับคู่ 25 ผลิตภัณฑ์.
21 นาที CFLY Dream Wifi Pocket Drone ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 2 แกน
| ฐานล้อ: | 175 มม |
|---|---|
| สถานที่ตั้ง: | GPS / GLONASS + การไหลของแสง |
| น้ำหนัก (รวมแบตเตอรี่และใบพัด): | ≤250ก |
35 นาที FCC Pocket Air Drone Quadcopter เฮลิคอปเตอร์ WiFi HD Camera
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
FCC Drone Light Show Drones, 3 แกน 19m / s Wifi ควบคุมนักผจญภัย Drone
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
Wifi 21 นาที Fhd Fpv Drone 2 แกน Gimbal GPS 4K กล้องไร้แปรง
| ขนาด: | 148 X 145 X 60 มม. (LXWXH) |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 175 มม |
| น้ำหนัก (รวมแบตเตอรี่และใบพัด): | ≤250ก |
ติดตามอัตโนมัติ 3 แกน Gimbal 4k Drone, Orbit Dual Gps Drone 35mins
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
11.4V UAV 5000m Transmission Quad Core Drone 3100mAh ติดตามฉัน RC Drone
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 280 |
| ความเร็วสูงสุด: | 19m / s (โหมดกีฬา) |
Quadcopter แบบพับได้ GPS RC Drone 60Mbps 5000m Fpv Mini Drone
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ช่วงความเร็ว: | ≤ 3 เมตร/วินาที |
| ความถี่ในการทำงาน: | 5.8GHz/2.4GHz |
ซูม 50 เท่า 19m/S 3100mAh Wifi Camera Drone 30FPS 4k Brushless Motor
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 280 |
| ความเร็วสูงสุด: | 19m / s (โหมดกีฬา) |
30FPS 19m / s Long Range RC Drone 6 Aixs 280mm ฐานล้อภาพถ่ายวิดีโอ Drones
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 280 |
| ความเร็วสูงสุด: | 19m / s (โหมดกีฬา) |
PRO Gimbal 11.4V 4K 30FPS RC ของเล่น Drone การถ่ายภาพทางอากาศ 3100mAh
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 280 |
| ความเร็วสูงสุด: | 19m / s (โหมดกีฬา) |

