ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ altitude hold cfly drone ] การจับคู่ 25 ผลิตภัณฑ์.
ความสูงหัวขาด 5 กม. ถือ Cfly Drone 35.34Wh โดรนควบคุมระยะไกล
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| เพดานบริการสูงสุดเหนือทะเล: | 5000 m |
5120 × 3840 MSDS พับ Mini Drone Camera ระดับความสูงสำหรับเด็กผู้ใหญ่
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ขนาดภาพของกล้อง: | 5120*3840(20MP) |
MSDS Altitude Holding 3D Flip Quadcopter Headless เฮลิคอปเตอร์แบบพับได้ Drone
| รูปแบบสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 |
GPS RC Drone ความสูง 35 นาทีพับได้พร้อมกล้อง 4k HD
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
CFLYAI ฐานล้อ 280 มม. Wifi Pocket Drone ความสูงถือของขวัญคริสต์มาสมุมกว้าง
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
Headless Altitude พับ Drones ของเล่น 5m / S Ascent 3 Axis รีโมทคอนโทรล Drone
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ขนาด: | แฉ:182 X 255 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) พับ: 170 X 108 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
Drone foldable mini drone camera with 4K HD camera for kids and adults drones with altitude hold mode one key take off
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่ & ใบพัด: | 515g |
| อินพุตเครื่องชาร์จ: | 5 V 2A (แนะนำ) |
5000m Flying FPV Drone 10m / S โหมด Headless ระดับความสูง 60Mbps MSDS
| รูปแบบสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
2 Axis Cfly Dream Drone การวางแผนการบิน, 1000m Follow Me Drone One Key Takeoff
| การทำงาน: | โหมดพักระดับความสูง พร้อมกล้อง พร้อมไฟ LED พร้อม G-sensor |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 175 มม. |
| น้ำหนัก (รวมแบตเตอรี่และใบพัด): | ≤250g |
Cfly 2 Axis Gimbal Micro Gps Drone, Fixed Altitude Mini Drone 1080p Camera
| ขนาด: | 148 X 145 X 60 มม. (LXWXH) |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 175 มม |
| น้ำหนัก (รวมแบตเตอรี่และใบพัด): | ≤250ก |

