ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ cfly micro gps drone ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
Ambarella A12 Aerial Quadcopter Drone single shot ป้องกันการสั่นไหว Gimbal Brushless
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ขนาด: | แฉ:182 X 255 X 74 มม. (L*W*H) |
| ระบบกำหนดตำแหน่งดาวเทียม: | GPS/GLONASS |
Anti Shake Brushless พับได้ Drone 500mA 3 แกน Gimbal 2600mAh
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ขนาด: | แฉ:182 X 255 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) เมื่อพับ: 170 X 108 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
| ระยะการส่ง FPV สูงสุด: | 5000 m |
4k Quadrocopter CFly Dream Drone Radio Control ตำแหน่ง Rc Gps
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
Micro Gimbal CFLYAI Drone พร้อมวิดีโอสดจากกล้อง 1080p และมุมกว้าง Gps
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
3100mAh 19m / s 4k Quadcopter Drone กล้อง 3 แกน Gimbal 5G Wifi Gps MSDS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ศรัทธา2 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 |
Pro 6K Combo Rugged Bundle GPS RC Drone พับได้ 3 แกน
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
26 dBm Waypoint Orbit 4k Quadcopter Drone อัลตราโซนิก Dual Gps Location
| แอพมือถือ: | C-Fly 2 |
|---|---|
| ระยะการส่งข้อมูลสูงสุดของ FPV: | 5000m |
| โหมดถ่ายภาพทางอากาศ: | dronie, จรวด, วงกลม, เกลียว, บูมเมอแรง |
ระดับความสูงอัลตราโซนิก 3 แกน Gimbal 4k Ultra HD Drone ROHS 4K กล้อง GPS
| รับรอง:: | CE, FCC, ROHS, PAH |
|---|---|
| ประเภท: | เสียงพึมพำ gps |
| วัสดุ: | PP |
Gimbal Brushless Flying FPV Drone 4.5m ระดับความสูง 3 แกนป้องกันการสั่นไหว 4K GPS
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุดของโคตร: | 2m/s (โหมด sport) 1.5m/s (โหมดปกติ) 1.5m/s (โหมด Calm) |
| ความถี่ในการทำงาน: | 5.8GHz/2.4GHz |
Newly Designed Collapsible China GPS Drone Brushless Motor 4K Wifi Camera with Frame R/C Drone Battery Plastic
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่ & ใบพัด: | 515g |
| ประเภทการควบคุม: | รีโมท |

