ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ cfly micro gps drone ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
3840 × 2160 มอเตอร์ไร้แปรงไร้คนขับ โดรนติดกล้อง 5G GPS
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| Q'ty / Ctn: | 6 ชิ้น / กล่อง |
PRO Gimbal 11.4V 4K 30FPS RC ของเล่น Drone การถ่ายภาพทางอากาศ 3100mAh
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 280 |
| ความเร็วสูงสุด: | 19m / s (โหมดกีฬา) |
5KM RC GPS 3 แกน Gimbal กล้อง Drone Fpv Optical Flow 180 นาที
| ประเภท: | 11.4v, 3100mAh |
|---|---|
| ช่วงอายุ: | 14 ปีขึ้นไป |
| Gimbal Stabilization: | 3 - แกน |
ศรัทธา 2 3 แกน Gimbal Wifi Drone 19m / s พร้อม GPS Follow Me Waypoint
| ชื่อรุ่น: | ศรัทธา2 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 |
35mins 4W Brushless RC Drone กล้อง 4K HD ระยะไกล GPS 20MP Photo
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 280 |
| ความเร็วสูงสุด: | 19m / s (โหมดกีฬา) |
CFLYAI 4k Surround Quad Camera Drone Mini Rc พร้อม Camara ไม่มีอุปสรรค
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| เวลาบินสูงสุด: | 35 นาที |
| ความสูงของเที่ยวบินสูงสุด: | 120m, สูงสุด 500m (ต้องเปลี่ยนการตั้งค่าในแอพ) |
CFLYAI Rc 5G 4k Ultra HD Drone Wifi เฮลิคอปเตอร์กลับอัตโนมัติ
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
5.8g 35W RC Toy Drone Wifi 4k Hd Camera G Sensor วิทยุควบคุมกลางแจ้ง
| ความจุ: | 3100 mAh |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 11.4 โวลต์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | LiPo 3S |
มอเตอร์แบบไม่มีแปรง 35 นาทีพับได้ Follow Me Drone 3 Axis Gimbal Return Home 4k Hd
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 280 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่: | LiPo 3S |
ซูม 50 เท่า 19m/S 3100mAh Wifi Camera Drone 30FPS 4k Brushless Motor
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 280 |
| ความเร็วสูงสุด: | 19m / s (โหมดกีฬา) |

