ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ cfly micro gps drone ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
1.5m/S 5V 2A Wifi กล้อง Drone Optical Flow Rc Quadcopter Drone
| รูปแบบสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ระบบกำหนดตำแหน่งดาวเทียม: | GPS / Glonass |
ระดับความสูง 4.5 เมตร 5120 × 3840 4k Quadcopter Drone Four Axis UN38.3 พร้อมกล้อง VR
| รูปแบบสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ระบบกำหนดตำแหน่งดาวเทียม: | GPS / Glonass |
4K X50 Zoom Anti Shake 5G Wifi โดรน 4.35V RC โดรนพับได้
| รูปแบบสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ระบบกำหนดตำแหน่งดาวเทียม: | GPS / Glonass |
UN38.3 19m / s RC โดรนพกพาแบบพับได้ 5.8GHz FCC พร้อมกล้อง 4k HD
| รูปแบบสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
ประมาท GPS LiPo 18650 RC กล้อง Drone 500mA รีโมทคอนโทรลกล้อง Drone
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ขนาด: | แฉ:182 X 255 X 74 มม. (L*W*H) |
| เพดานบริการสูงสุดเหนือทะเล: | 5000m |
ความสูง 4.5 เมตร โคมไฟไร้แปรง FPV Rc Drone 128GB Follow Me 4k Drone
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ความเร็วสูงสุดของโคตร: | 2m/s (โหมดกีฬา) |
5km FPV 35.34Wh Wifi วิดีโอ Drone 3840 × 2160 4k Gps Quadcopter
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ความเร็วสูงสุดของโคตร: | 2m/s (โหมดกีฬา) |
Quadcopter แบบพับได้ GPS RC Drone 60Mbps 5000m Fpv Mini Drone
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ช่วงความเร็ว: | ≤ 3 เมตร/วินาที |
| ความถี่ในการทำงาน: | 5.8GHz/2.4GHz |
ฐานล้อ 280 มม. Flying FPV Drone GPS GLONASS 4k HD กล้องคู่ 35W
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| กำลังชาร์จสูงสุด: | 35W |
| ฐานล้อ: | 280mm |
CFLYAI ฐานล้อ 280 มม. Wifi Pocket Drone ความสูงถือของขวัญคริสต์มาสมุมกว้าง
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |

