ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ cfly micro gps drone ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
FCC 1.5m/s พับสี่แกน Drone 4K HD GPS WIFI MV ผล Lipo 18650
| รูปแบบสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
2 แกน Gimbal Fpv Selfie Camera Drone Rc 3100mAh สมาร์ทโฟน Brushless
| สินค้า: | CFLY ศรัทธา 2 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 |
3100mAh พับได้ 4k Ultra HD Drone Ambarella A12 Wifi Rc Drone พร้อมกล้อง
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ขนาด: | แฉ:182 X 255 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) พับ: 170 X 108 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
การหลีกเลี่ยงอุปสรรคระยะไกล RC Drone 60Mbps 5000m MSDS Remote Control
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ช่วงความเร็ว: | ≤ 3 เมตร/วินาที |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | ยกเว้นพื้นผิวน้ำหรือพื้นวัสดุดูดซับ (เช่น พรมหนา) |
9.62Wh 5000m แบบพับเก็บได้ Follow Me Drone Aircraft WiFi Mini Quadcopter Drone
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ขนาด: | แฉ:182 X 255 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) พับ: 170 X 108 X 74 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
เครื่องบินเฮลิคอปเตอร์ 5000m RC Drone แบบพับได้ 3840 × 2160 WIFI FPV Drones
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ระบบกำหนดตำแหน่งดาวเทียม: | GPS/GLONASS |
5g Wifi 5km มอเตอร์ไร้แปรง Quadcopter MSDS 4K HD Camera Drone
| สินค้า: | CFLY ศรัทธา 2 |
|---|---|
| ออกแบบ: | พับเก็บได้พกพาสะดวก |
| เซนเซอร์: | SONY |
UN38.3 3840 × 2160 Aerial Quadcopter Drone 4K HD 2m / s มินิของเล่น Drone
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515g |
| ความเร็วสูงสุดของโคตร: | 2m/s (โหมดกีฬา) |
FCC Fpv 3 แกนกล้อง Gimbal Drone 280mm ฐานล้อกล้องคู่
| รุ่นสินค้า: | CFLY DF808 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการที่จำเป็น: | Andrio 6.0 ขึ้นไป,IOS 9.0 ขึ้นไป |
| ฐานล้อ: | 280mm |
Brushless FCC 3 แกน Gimbal Drone, กระเป๋าเดินทางขนาดเล็กพับได้ Drone Hd Camera
| ระบบการไหลของแสง: | ใช่ |
|---|---|
| ระบบอัลตราโซนิกสูง: | ใช่ |
| เซนเซอร์: | แอมบาเรลล่า A12, SONY CMOS; |

