ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ cfly micro gps drone ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
ศรัทธา RC Orbit Waypoint 4k Ultra HD Drone 128GB 3 แกนพับได้
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
5000m 515g Mini Drone Rc 4k กล้อง HD Wifi พร้อมกล้องคู่สำรวจ Air
| ขนาด: | แฉ: 182 X 255 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
เซนเซอร์ CMOS เกลียว 4k Ultra HD Drone กล้อง 4K ที่ปรับได้ GPS FCC
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 มม |
120m Gps 4k Follow Me Drone การถ่ายภาพทางอากาศ Drone 3 Axis Gimbal
| ขนาด: | พับ:170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| ความสูงของเที่ยวบินสูงสุด: | 120m, สูงสุด 500m (ต้องเปลี่ยนการตั้งค่าในแอป) |
| ช่วงที่ควบคุมได้: | ระยะพิทช์:-90°~0° |
Wifi Selfie Cfly Drone เวลาเที่ยวบิน 21 นาทีกลับอัตโนมัติ Cfly Dream
| หมายเลขรุ่น: | DF801 / ความฝัน |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 175 มม |
| น้ำหนัก (รวมแบตเตอรี่และใบพัด): | ≤250ก |
5.8g Wifi 5km GPS RC โดรน 4k HD กล้องระบบอัลตราโซนิก Micro SD
| ระบบการไหลของแสง: | ใช่ |
|---|---|
| ระบบอัลตราโซนิกระดับความสูง: | ใช่ |
| ลดการสั่นไหว: | 3 แกน (pitch: + 30 / -120 °, ม้วน: ± 35 °, แน่นอน: ± 30 °) |
MSDS 280mm ฐานล้อ GPS Quadcopter Drone 5.8G รีโมทคอนโทรล
| ขนาดผลิตภัณฑ์: | พับ: 17*10.8*7.4 ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
| ฐานล้อ: | 280 |
Simplified Gps 4k FCC ภาพถ่ายทางอากาศ Drone 3 Axis Gimbal
| ขนาด: | พับ:170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| ความจุ: | 3100mAh |
| ความสูงของเที่ยวบินสูงสุด: | 120m, สูงสุด 500m (ต้องเปลี่ยนการตั้งค่าในแอป) |
3100mAh 19m/s แบบพับได้ Follow Me Drone 5000m พร้อมกล้อง Gps
| น้ำหนัก (แบตเตอรี่และใบพัด: | 515 ก |
|---|---|
| ฐานล้อ: | 280 |
| ความเร็วสูงสุด: | 19m / s (โหมดกีฬา) |
อุตสาหกรรม GPS Quad Camera Drone Optical Flow ตำแหน่ง 3100mAh
| ขนาด: | พับ: 170 X 108 X 74 มม. (L * W * H) |
|---|---|
| ความจุ: | 3100 mAh |
| ฐานล้อ: | 280 มม |

